Sa Thầy: Cụm thi đua số 10 trao tặng kinh phí hỗ trợ cán bộ, chiến sĩ Công an có hoàn cảnh khó khăn
Gương người tốt, việc tốt
xdll-cong-an/guong-nguoi-tot-viec-tot
Được biết, đồng chí Trung tá A Quỳnh, công tác tại Công an thị trấn Sa Thầy, có hoàn cảnh khó khăn, là người dân tộc Rơ mâm, sinh ra và lớn lên tại xã Mô Rai huyện Sa Thầy, bố đã mất, mẹ già yếu, không có công việc ổn định. Mặc dù vậy, đồng chí vẫn luôn vượt khó, nỗ lực phấn đấu học tập, rèn luyện, trong công tác đồng chí luôn có tinh thần trách nhiệm, nêu gương, phấn đấu nhiều năm liền được phân loại cán bộ “hoàn ...