Công tác “Đền ơn đáp nghĩa” trong Công an tỉnh Kon Tum
Hoạt động của Công an tỉnh
tin-tuc-su-kien/hoat-dong-cua-cong-an-tinh
Trong chuỗi hoạt động kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024), Đảng ủy, lãnh đạo Công an tỉnh đã ban hành kế hoạch, trong đó chỉ đạo Công an các đơn vị, địa phương nâng cao hơn nữa tinh thần trách nhiệm, phát huy truyền thống “Uống nước nhớ nguồn”, bằng những hành động thiết thực tổ chức thăm hỏi, tặng quà các đồng chí thương binh, gia đình liệt sĩ, gia đình có công với cách mạng trên địa ...