Lễ công bố quyết định thanh tra tại Công an huyện Đăk Glei - tỉnh Kon Tum
Tổ chức cán bộ
xdll-cong-an/xay-dung-phong-cach-nguoi-chien-sy-cand
Sáng ngày 18/7/2024, tại Công an huyện Đăk Glei đã diễn ra lễ công bố quyết định thanh tra về việc “Thanh tra công tác xử lý vi phạm hành chính và quản lý, xử lý tang vật phương tiện vi phạm hành chính; điều tra, giải quyết các vụ tai nạn, va chạm giao thông”.Đến dự buổi lễ, Đoàn Thanh tra Công an tỉnh có sự hiện diện của đồng chí Đại tá Lê Mạnh Hùng - Chánh Thanh tra Công an tỉnh, các đồng chí thành viên trong Đoàn ...