Đẩy mạnh tuyên truyền về ma túy cho lứa tuổi thanh thiếu niên
An ninh trật tự
an-ninh-trat-tu
Quang cảnh buỗi lễ phát độngBuổi tuyên truyền nhằm nâng cao nhận thức của cộng đồng, đặc biệt là giới trẻ đoàn viên, thanh niên là đối tượng dễ bị lôi kéo, dụ dỗ sử dụng trái phép chất ma túy về những nguy cơ và hậu quả của việc sử dụng ma túy. Đại úy Nguyễn Đức Bổn - Phó trưởng Công an thị trấn đã chia sẻ nhiều thông tin quan trọng về tình hình tội phạm ma túy hiện nay, cách nhận biết các loại ma túy phổ biến và ...