Công an huyện Sa Thầy tổ chức lễ phát động thu nhận hồ sơ căn cước, giấy chứng nhận căn cước
Hoạt động của Công an tỉnh
tin-tuc-su-kien/hoat-dong-cua-cong-an-tinh
Toàn cảnh buổi lễ phát độngTại buổi lễ đồng chí Trung tá Lê Phước Thống - Phó Trưởng Công an huyện - chủ trì buổi lễ đã quán triệt, chỉ đạo các nội dung liên quan đến việc thu nhận hồ sơ Căn cước, Giấy chứng nhận Căn cước trên địa bàn huyện đồng thời giao nhiệm vụ cho lực lượng Cảnh sát QLHC về TTXH tiếp tục đẩy mạnh công tác tuyên truyền về những điểm mới của Luật Căn cước, tính ưu việc của thẻ Căn cước và quy ...